SERIKALI YAFUTA MTAALA WA UALIMU NGAZI YA CHETI

Posted on

SERIKALI YAFUTA MTAALA WA UALIMU NGAZI YA CHETI

SERIKALI YAFUTA MTAALA WA UALIMU NGAZI YA CHETI

 

SERIKALI YAFUTA MTAALA WA UALIMU NGAZI YA CHETI

USIBAKI NYUMA>PATA NOTES ZETU KWA HARAKA:INSTALL APP YETU-BOFYA HAPA

 

UNAWEZA JIPATIA NOTES ZETU KWA KUCHANGIA KIASI KIDOGO KABISA:PIGA SIMU:0787237719

 

FOR MORE NOTES,BOOKS,SCHEMES OF WORKS,PAST PAPERS AND ANALYSIS CLICK HERE

Serikari kupitia wizara ya elimu,sayansi na teknolojia imefuta rasmi mtaala wa ualimu kwa ngazi ya

cheti kwa elimu ya awali na msingi ikiwa ni hatua za serikali juu ya kuboresha mfumo wa elimu nchini.

Htua hii imekuja baada ya maoni ya wadau walio wengi kuitaji mtaala huo kufutwa hivyo serikali imeamua kuyafanyia kazi maoni ya wadau.

soma zaidi

 

Dear our readers and users you can also navigate our all study notes in our site though this post please to read our notes by classes click lick button down

form one notes form two notes

form three notes form four notes

 

 

JE UNAMILIKI SHULE AU BIASHARA NA UNGEPENDA IWAFIKIE WALIO WENGI?BASI TUNAKUPA FURSA YA KUJITANGAZA NASI KWA BEI NAFUU KABISA BOFYA HAPA KUJUA

 

But for more post and free books from our site please make sure you subscribe to our site and if you need a copy of our notes as how it is in our site contact us any time we sell them in low cost in form of PDF or WORD.

 

 

UNAWEZA JIPATIA NOTES ZETU KWA KUCHANGIA KIASI KIDOGO KABISA:PIGA SIMU:0787237719

 

SHARE THIS POST WITH FRIEND

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *